Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhXem nhanhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Liên kết Site
Tìm kiếm Tùy Chỉnh
Latest topics
» 10 câu tiếng anh ngắn mà chất
Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Icon_minitimeby tranha0303 Sat Oct 19, 2019 2:22 pm

» Looking for a girlfriend
Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Icon_minitimeby frozen Mon Oct 14, 2019 8:44 pm

» IELTS chất lượng giá hợp lý sinh viên tại Quận 9
Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Icon_minitimeby ngn999 Wed Oct 02, 2019 10:03 am

» Tìm hiểu các cách học từ vựng tiếng Anh hiệu quả
Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Icon_minitimeby songha125 Mon Sep 30, 2019 2:13 pm

» Cùng tìm hiểu tầm quan trọng của từ vựng tiếng Anh
Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Icon_minitimeby songha125 Fri Sep 27, 2019 5:42 pm

Số lượt truy cập

Bạn là lượt thứ

ghé thăm Diễn đàn EC

Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp

Go down 
Tác giảThông điệp
luongtuyen
Thành viên
Thành viên
luongtuyen

Tổng số điểm : 24700
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :
Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi vui

Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Empty
Bài gửiTiêu đề: Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp    Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp  Icon_minitimeSun Jul 29, 2012 9:32 pm

HI các bạn . 2 năm trước mình có Lisa Mojson chuyên về phát âm khá là hiếm , và giờ mình có mấy bộ nữa còn hiếm hơn . Các bạn tham khảo nhé

Dành cho giáo viên

Bạn là sinh viên ngành tiếng Anh, bạn muốn tham gia vào các lớp teosl nhưng học phí quá mắc , bạn là giáo viên tiếng Anh , nhưng lớp học của mình kém thu hút, năng động và vui , thiếu games, học viên ngại nói tiếng anh ? Mình có một giải pháp cho bạn, không cần đi đâu xa, chỉ cần ngồi trên chiếc máy tính là bạn có thể xem được sự hướng dẫn thực tế của những giáo viên và học viên từ các lớp teosl . đây là website mà các bạn có thể tham khảo . https://www.teflvideos.com/tefl_dvds.php Ở đó có đầy đủ giá cả và những sample videos mà các bạn có thể tham khảo . Như bạn thấy thì giá trên website là $100 . Giờ mình để lại là 750k , với hơn 100 videos về những điều các bạn nên và không nên làm trong lớp học. Thêm vào đó là những games tạo cho lớp học cực kỳ sinh động mà các bạn không cần tốn quá nhiều công sức. Sự thành công của một lớp học là mọi người đều vui và không bị nhồi nhét quá nhiều kiến thức . ( theo kinh nghiệm bản thân ) . khuyến mãi cho ai mua bộ này là 1 giáo trình game chuyên về grammar + game chuyên về speaking.

Phát âm cho sinh viên + giáo viên muốn dạy phát âm

Bộ cuối cùng J . Bạn có biết trong tiếng Mỹ , từ - T – có 9 cách phát âm, từ - R – có 5 cách phát âm khác nhau, bạn thấy bộ 50 rules hay chứ ? Mình thấy bộ đó cũng hay nhưng chưa đủ . Bộ 50 rules chỉ có 4 tiếng 30 phút . Nhưng với bộ này là 30 tiếng . Giờ bạn có thể hình dung sự chi tiết như thế nào rồi đó . Học xong không những bạn năm rõ, kỹ hơn về các quy tắc mà các bạn còn có thể tutor (lại là kinh nghiệm bản thân nhé J ) . Bộ này phù hợp với các bạn trình độ tiếng Anh từ trung cấp tới cao cấp và giáo viên muốn giảng dạy môn này nhé . Link tham khảo : Giá mình để lại là 1 triệu .Bộ này có giá gốc là $297 . free bộ 50 rules của Lisa mojson cho những bạn ở HCM + http://www.corffvoice.com/audio-courses/dialects/southern/ . Bộ này cũng hay lắm , mình mua $15 đó . Giờ share lun . Đảm bảo các bạn tìm trên mạng ko có link .

http://accentworkshop.com/

Sinh viên chuyên ngành anh + giáo viên dạy môn ngữ pháp

Các bạn có thấy học ngữ pháp thật là chán, mình cũng thấy vậy . Nhưng từ khi tìm được một bộ hoàn chỉnh về diagramming thì mình đã thay đổi cách suy nghĩ. Sau khi học thì mình hiểu rõ hơn về câu cú , ngữ pháp tiếng anh mà không cần mất nhiều công sức . Các bạn có thể học thêm và tham khảo thêm thông tin chi tiết ở trên trang : http://www.english-grammar-revolution.com/products.html . Mình đã mua 3 bộ đầu tiên ở trên trang đó với giá là $133 , giờ ai có ý định mua mình để lại 700k.Tài liệu đầu tiên gồm 1 cuốn sách gồm gần 400 trang ( Nghe có vẻ nhiều, nhưng nếu các bạn chịu học thì trong vòng 1 tháng là các bạn có thể nắm được hết rồi ) +videos , Cuốn thứ 2 gồm 120 trang và cuốn thứ 3 gồm 82 trang . Tất cả được in giấy chất lượng cao + đóng lò xo . ( Mình khuyên các bạn nên dành một khoảng thời gian học trên website trên trước khi quyết định mua ) . Tặng ai là giáo viên một bộ chuyên về dạy diagramming cho Trung học cơ sở và Trung học phổ thông.

P/s ; Mình không phải là người chuyên kinh doanh các tài liệu giáo dục , với suy nghi luôn muốn giỏi và học cái gì đó mới mà không đi theo lối mòn cũ + tốn thời gian nn mình mới mua những tài liệu này, nay muốn bán đi có tiền mua bộ mới về học. Còn rất nhiều tai liệu hay mà ở VN chưa có, nhưng không bạnnaào dám đầu tư , nên mình sẽ đầu tư trước . Nếu bạn nào có tài liệu trên mạng nào hay mà không có tiền mua. Thì pm cho mình, chúng ta có thể mua chung và cùng học .

Contact me @ : 0169 568 3668

Have a nice day !

Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phương pháp giảng dạy + ngữ âm + ngữ pháp
» Phương pháp học ngữ pháp Tiếng Anh hiệu quả!
» Phương pháp tự học tiếng Anh hiệu quả
» HỌC TIẾNG ANH BẰNG PHƯƠNG PHÁP MỚI CỰC HAY
» CHIA SẺ PHƯƠNG PHÁP HỌC TIẾNG ANH