Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhXem nhanhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Liên kết Site
Tìm kiếm Tùy Chỉnh
Latest topics
» 10 câu tiếng anh ngắn mà chất
Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Icon_minitimeby tranha0303 Sat Oct 19, 2019 2:22 pm

» Looking for a girlfriend
Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Icon_minitimeby frozen Mon Oct 14, 2019 8:44 pm

» IELTS chất lượng giá hợp lý sinh viên tại Quận 9
Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Icon_minitimeby ngn999 Wed Oct 02, 2019 10:03 am

» Tìm hiểu các cách học từ vựng tiếng Anh hiệu quả
Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Icon_minitimeby songha125 Mon Sep 30, 2019 2:13 pm

» Cùng tìm hiểu tầm quan trọng của từ vựng tiếng Anh
Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Icon_minitimeby songha125 Fri Sep 27, 2019 5:42 pm

Số lượt truy cập

Bạn là lượt thứ

ghé thăm Diễn đàn EC

Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt .

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kim ngan
Thành viên
Thành viên
kim ngan

Tổng số điểm : 24420
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :
Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi buồn

Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Empty
Bài gửiTiêu đề: Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt .   Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Icon_minitimeThu Sep 22, 2011 2:50 pm

Học anh văn giao tiếp tại Global Star mình thấy rất hài lòng , phương pháp dạy hay. Àh.đang có chương trình giảm học phí đó các bạn.
linhdan
Thành viên
Thành viên
linhdan

Tổng số điểm : 24572
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :
Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi vui

Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt .   Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt . Icon_minitimeWed Oct 19, 2011 8:51 pm

kim ngan đã viết:
Học anh văn giao tiếp tại Global Star mình thấy rất hài lòng , phương pháp dạy hay. Àh.đang có chương trình giảm học phí đó các bạn.
Trung tâm này địa chỉ ở đâu vậy bạn, sao mình thấy lạ lạ nhỉ?
Đang có chương trình ưu đãi gì vậy? sao bạn không nói cụ thể hơn để mọi người tham khảo.
Mình cũng là một người đang đi tìm nơi học tiếng anh, cũng khó lựa chọn lắm bạn.
Nhất là ở TP HCM đi đâu cũng gặp TT anh ngữ, với những cái tên rất là "Tây" nhưng không biết chất lượng nó như thế nào nữa.
Vừa rồi được nhỏ bạn làm quân sư bảo đến EQuest ở Cộng Hòa học TOEIC 4 kỹ năng, nghe nó nói sơ sơ về khóa học thấy cũng thú vị và hình như là có sự khác biệt so với TOEIC ở những nơi khác mà mình đã được tư vấn.
Hình như nó là chương trình đào tạo mới, và nhất là đang có ưu đãi 15% học phí cho sinh viên nữa.
Sẵn đây mình cũng muốn mọi người góp ý giúp mình.
Thanks all

Địa điểm học tiếng anh dễ hiêủ và tốt .
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học tiếng Anh hiệu quả, giá hợp lý nè!
» Học tiếng Anh hiệu quả với lớp học 1 thầy - 1 trò tại Trung tâm tiếng Anh Pathways
» Học Tiếng Anh Giao tiếp hiệu quả với giáo viên bản ngữ tại TT tiếng Anh Pathways
» CAM KẾT 100% HỌC VIÊN ĐẠT ĐIỂM TIẾNG ANH ĐẦU RA KỲ VỌNG
» CAM KẾT 100% HỌC VIÊN ĐẠT ĐIỂM TIẾNG ANH ĐẦU RA KỲ VỌNG