Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhXem nhanhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Liên kết Site
Tìm kiếm Tùy Chỉnh
Latest topics
» 10 câu tiếng anh ngắn mà chất
Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeby tranha0303 Sat Oct 19, 2019 2:22 pm

» Looking for a girlfriend
Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeby frozen Mon Oct 14, 2019 8:44 pm

» IELTS chất lượng giá hợp lý sinh viên tại Quận 9
Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeby ngn999 Wed Oct 02, 2019 10:03 am

» Tìm hiểu các cách học từ vựng tiếng Anh hiệu quả
Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeby songha125 Mon Sep 30, 2019 2:13 pm

» Cùng tìm hiểu tầm quan trọng của từ vựng tiếng Anh
Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeby songha125 Fri Sep 27, 2019 5:42 pm

Số lượt truy cập

Bạn là lượt thứ

ghé thăm Diễn đàn EC

Địa điểm học anh van tôt nhất

Go down 
cat_87
phudung_silkroad
kim ngan
7 posters
Tác giảThông điệp
kim ngan
Thành viên
Thành viên
kim ngan

Tổng số điểm : 24420
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :
Địa điểm học anh van tôt nhất Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Địa điểm học anh van tôt nhất Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi buồn

Địa điểm học anh van tôt nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeWed Dec 15, 2010 11:05 am

Hiện nay anh ngữ là phương tiện giao tiếp rất quan trọng với tất cả chúng ta.Vì vậy chúng ta phải chọn trường học thật kĩ để đạt được hiệu quả như mong muốn.Mình muốn giới thiệu đến các bạn trường anh ngữ globalstar mà mình đang theo học, tuy trung tâm mới thành lập nhưng mình thấy chất lượng giảng dạy rất là tốt có đa dạng chương trinh để mình lựa chọn cho phù hợp. Bạn hãy truy nhập để biết rõ thông tin. Very Happy [url]globalstar.edu.vn[/url]
phudung_silkroad
Thành viên
Thành viên
phudung_silkroad

Tổng số điểm : 25653
Mức độ vi phạm :
Địa điểm học anh van tôt nhất Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Địa điểm học anh van tôt nhất Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi vui

Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeThu Dec 16, 2010 9:32 pm

Giờ có nhiều trung tâm đạo tạo tiếng Anh quá.
Chúng ta tha hồ mà lựa chọn
Mình cũng dự định qua tết sẽ đi học thêm khóa tiếng Anh giao tiếp cho nhân viên văn phòng
Mình cũng có thấy 1 số thông tin mới ưu đãi lơn nhất trong mùa Giáng sinh ở 1 số trung tâm Anh ngữ nè:
http://www.equest.edu.vn/detail.php?id=331&catid=38
http://www.hanhchinh.com.vn/forum/
cat_87
Thành viên năng động
Thành viên năng động
cat_87

Tổng số điểm : 25432
Uy tín : 3
Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 7:16 pm

Mấy link bạn đưa là của Trung tâm EQuest đúng hong?
Sao bạn không đăng ký dịp này đang có ưu đãi nữa.
Theo mình được biết thì học phí có thể được bảo lưu đến năm sau đó bạn
Như vậy đóng phí xong an tâm thi cử về quê ăn Tết vui vẻ rồi sang năm bắt đầu học tiếng Anh
Bạn có cơ hội nhận một suất học bổng lên đến 4 triệu luôn đó.
Bạn xem xét lại và đăng ký nha, tại vì áp dụng có 5 ngày thôi.
Đây là cơ hội tốt cho tụi mình đó.
Chúc mọi người Giáng sinh an lành nhé!
kajjimo
Thành viên
Thành viên
kajjimo

Tổng số điểm : 24492
Mức độ vi phạm :

Tâm trạng : Tôi đang yêu

Bài gửiTiêu đề: Địa điểm học anh văn tốt nhất!   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeMon Dec 20, 2010 8:43 am

Thấy mấy bạn liệt kê những địa điểm anh văn tốt, nên m cũng mua chia sẻ xiu nè.
Gần nhà mình có một trường anh ngữ Smart ơi mở nhưng về chất lượng thì m nghĩ ko thua các trường khác đâu. Mình cũng tò mò và đến để hỏi thử. Và m nhận thấy rằng trường có một hướng đi rõ ràng, với mong mun dem lại cho học viên một nơi học tập chất lượng nhất. Vì thế trường đặc biệt chú trọng đến chất lượng giảng dạy và quan tâm đến nhu cầu của học viên.
Mĩnh nghĩ n trung tâm khác tuy dạy cũng dc nhưng về sự quan tâm đến học viên thì m nghĩ ko n. Trường anh ngữ Smart dag có ctrinh giảm giá 40% cho hs sv. Ah đặc biệt trường có 100% la giáo viên nc ngoài đó.
Mình đang học ở đây, nên có chương trình j hay hay là m nói với bạn bè và rủ tụi nó học chung. Hihi
Bạn nào mun hoi j thi co the chat voi m qua nick yahoo nha: kajjimoyam_260988@yahoo.com
Chúc các bạn lun zui. ^ ^
pe heo
Thành viên mới
Thành viên mới
pe heo

Tổng số điểm : 24356
Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeMon Dec 20, 2010 10:09 am

Trường mà bạn kajjimo nói có phải là học viện anh ngữ Smart bên trần hưng đạo đúng hem.
Mình cũng nghe n bạn bè nói về trường này và đặc biệt là nói về giáo viên ở đó dạy rất tốt. 100% là giáo viên nc ngoài, thầy cô ở đó vui và nhiệt tình trong giảng dạy.
Mấy lần bạn bè rủ lên trường tham dự câu lạc bộ
Mình thì chưa có nhu cầu học nhưng mà chắc qua tết m sẽ sắp xếp time để đi học. Cám ơn bạn kajjimo n nha, m sẽ add nick bạn khi nào có chương trình khuyến mại nào mới bạn nhớ nt cho m nha.
Hi chào bạn.
hien242
Thành viên
Thành viên
hien242

Tổng số điểm : 24433
Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeMon Dec 20, 2010 9:14 pm

kim ngan đã viết:
Hiện nay anh ngữ là phương tiện giao tiếp rất quan trọng với tất cả chúng ta.Vì vậy chúng ta phải chọn trường học thật kĩ để đạt được hiệu quả như mong muốn.Mình muốn giới thiệu đến các bạn trường anh ngữ globalstar mà mình đang theo học, tuy trung tâm mới thành lập nhưng mình thấy chất lượng giảng dạy rất là tốt có đa dạng chương trinh để mình lựa chọn cho phù hợp. Bạn hãy truy nhập để biết rõ thông tin. Very Happy [url]globalstar.edu.vn[/url]

Thật sự là rất nhìu trung tâm tiếng anh.
Mình cũng mún chia sẻ 1 chút
Mình đang học tại Tienganh.com.vn . Thực sự là rất hiệu quả đó các bạn. các bạn truy cập web để biết thêm thông tin nha
http://tienganh.com.vn
pinkcat
Thành viên mới
Thành viên mới
pinkcat

Tổng số điểm : 24382
Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeMon Dec 20, 2010 9:25 pm

hien242 đã viết:
kim ngan đã viết:

Thật sự là rất nhìu trung tâm tiếng anh.
Mình cũng mún chia sẻ 1 chút
Mình đang học tại Tienganh.com.vn . Thực sự là rất hiệu quả đó các bạn. các bạn truy cập web để biết thêm thông tin nha

Mình cũng đang học ở tienganh.com.vn. thấy rất hiệu quả đó
kajjimo
Thành viên
Thành viên
kajjimo

Tổng số điểm : 24492
Mức độ vi phạm :

Tâm trạng : Tôi đang yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 10:49 am

Nghe nhỏ bạn giới thiệu học viện anh ngữ Smart có câu lạc bộ tiếng anh miễn phí dành cho tất cả mọi ng vào chủ nhật hàng tuần từ 9h. Sau đó có xem phim nữa, tuần này m định đi thử nè. Các bạn nhớ rủ bạn bè đi động cho zui nha. ^ ^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Địa điểm học anh van tôt nhất   Địa điểm học anh van tôt nhất Icon_minitime

Địa điểm học anh van tôt nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lớp học 1 thầy – 1 trò: học IELTS hiệu quả nhất, đạt điểm cao nhất trong thời gian ngắn nhất với giáo viên chấm thi IELTS tại Pathways
» Lớp học 1 thầy – 1 trò: học IELTS hiệu quả nhất, đạt điểm cao nhất trong thời gian ngắn nhất với giáo viên chấm thi IELTS tại Pathways
» Học IELTS thế nào để đạt điểm cao nhất?
» Phương pháp học tiếng Anh nhanh nhất, hiệu quả nhất!
» Thưởng thức đặc sản mới nhất&duy nhất tại Sài Gòn